Chào mừng bạn đến với X4-2NE1.Hãy ĐĂNG KÍ nếu bạn chưa là thành viên và ĐĂNG NHẬP nếu bạn đã là thành viên
Chào mừng bạn đến với X4-2NE1.Hãy ĐĂNG KÍ nếu bạn chưa là thành viên và ĐĂNG NHẬP nếu bạn đã là thành viên
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bài gửiNgười gửiThời gian
Khiến nghị!!! Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? MasterWed Jul 24, 2013 12:12 pm
Thảo luận .... Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? MasterMon Apr 04, 2011 2:56 am
Bố vợ và chàng rể Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? MasterMon Feb 28, 2011 8:50 pm
anh tu su0g' ne`~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? MasterSat Jan 29, 2011 12:23 am
Radio 8/4 ep 2 Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? MasterSun Jan 09, 2011 2:06 am
[1/11/10]Bom khóc trong khi hát It Hurts Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? MasterMon Nov 22, 2010 7:03 am
Bạn nghĩ sao về skin mới của 4rum Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? MasterMon Nov 22, 2010 6:46 am
Cấp bậc mới của 4rum mình Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? MasterMon Nov 22, 2010 6:29 am
Radio 7/4 ep 1!!! Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? MasterThu Nov 18, 2010 4:23 am
KÝ SỰ CHUYỆN TÌNH YÊU Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? MasterSat Nov 13, 2010 5:23 am
Các bạn của tôi hãy dành 5 phút đọc.......và suy nghĩ Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? MasterThu Nov 04, 2010 9:25 am
Ba thành viên của DBSK lập nhóm riêng Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? MasterWed Nov 03, 2010 8:48 am

Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu???

Go down 
3 posters

Bạn sẽ yêu người đó trong bao lâu nữa?!?
Mãi mãi, yêu đến khi chết r`,linh hồn vẫn yêu( thật lòng chứ không fai nói miệng đôu)
Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? Vote_lcap33%Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? Vote_rcap
 33% [ 1 ]
Có lẽ đến khi ĐH hoặc lấy chồng thooy!
Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? Vote_lcap33%Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? Vote_rcap
 33% [ 1 ]
Yêu vài ba ngày nữa rùi bỏ ( rủa đứa nào mà đối xử vs Yong thế nài)
Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? Vote_lcap0%Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? Vote_rcap
 0% [ 0 ]
Biết xao được, còn tùy!
 33% [ 1 ]
Tổng số bầu chọn : 3

Poll closed

Tác giảThông điệp
♠Sán Còi♠
Mod
Mod
♠Sán Còi♠

Giới tính Giới tính : Nữ Chinese zodiac Chinese zodiac : Buffalo
Zodiac Zodiac : Aries

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 59
Điểm: Điểm: : 156234
Join date Join date : 18/04/2010
Age Age : 27
Đến từ Đến từ : y0ngie 's heart
Job/hobbies Job/hobbies : y0ngie
Humor Humor : love yong

Tủ wần áo!!!
I-Shop I-Shop:

Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu???   Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? EmptyWed Oct 20, 2010 2:27 am

Người ấy ở đây là thần tượng ý roi:
Liệu bạn sẽ còn yêu họ được mãi không???
Khi mà luk nào cũng thấy bảo 4ever????
Quả thật, tôi cũng cứ nói mãi yêu 2ne1, mãi yêu bb đấy. Đó như những câu cửa miệng của mỗi người. Nhưng thực sự, khi ta lớn lên, khi lấy chồng (vợ), khi già và khi ...chết.... thì xao?!?
Liệu trong trái tim các bạn còn hình bóng những idols của mình???? Hãy cho ý kiến nhé!
Hì, riêng mình, mình nghĩ là sẽ không thể là mãi mãi yêu được, và chẳng ai là mãi mãi được cả. Chẳng nhẽ già khụ r` mà vẫn còn...có idol àh???
Nhưng mình lại hẳng định rằng...dù sau này đã hết yêu, hay là chẳng còn bít idol là gì, chẳng còn bik 2ne1, bb, yong...là gì, thì trong sâu thẳm trái tim mình, vẫn cứ mãi có 1 hình bóng ở đó......và cứ ở đó mãi. Mình sẽ luôn cố giữ lại hình ảnh, nhưng kỉ niệm, kỉ vật về người ấy.....Vì mình biết rằng, mình đã yêu Yong qá nhiều r`...cái tình cảm cứ lớn đàn lên mãi......không ngừng đc. Vì vậy, mình tin, đối vs Yong, ty này sẽ là bất tử....sau ni cho con mềnh coi, và bào vs nó...đây à người mà mẹ đã từng yêu!Smile. Sẽ nói vs chồng Smile đây là người mà ngày xưa e đã iu:). ( hờ, lấy fai tên nèo mà có máu ghen thì đừng nói hey)
Còn các bợn thì xeo???? 4ever or never?!? or....

Được sửa bởi ♠Sán Còi♠ ngày Wed Oct 20, 2010 2:33 am; sửa lần 1.
Khỉ♠Bae♠Da
House Keepers
House Keepers
Khỉ♠Bae♠Da

Zodiac Zodiac : Sagittarius

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 58
Điểm: Điểm: : 156212
Join date Join date : 16/04/2010
Age Age : 26
Đến từ Đến từ : YG's heart
Job/hobbies Job/hobbies : stay at home and listen to music of bb and 2ne1
Humor Humor : ....

Tủ wần áo!!!
I-Shop I-Shop:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu???   Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? EmptyWed Oct 20, 2010 2:32 am

Uhm...
Con Sán "điên" nớ mà nghị đúng ghê
Tình cảm vs idol của mềnh dù có lớn thế mô đi chăng nựa thì đến lúc ... cũng sẽ hem còn như xưa nữa
Dù sao thì khi mềnh nhớ về t/y nớ mềnh vẫn thấy ấm lòng...
deu:
mydream...ĐH*TLH
House Keepers
House Keepers
mydream...ĐH*TLH

Zodiac Zodiac : Aries

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 63
Điểm: Điểm: : 156008
Join date Join date : 16/04/2010
Age Age : 27
Đến từ Đến từ : Hà Tịnh
Job/hobbies Job/hobbies : Học tập, chơi nhởi (đặc biệt không thick làm việc nhà)
Humor Humor : Uhm. Chưa nghị ra

Tủ wần áo!!!
I-Shop I-Shop:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu???   Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? EmptyThu Oct 21, 2010 7:29 am

Hết ý, nỏ biết nói chi cả.....
Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? 574787 Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? 574787 Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? 574787
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu???   Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu??? Empty

Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu???
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh?
» [1/11/10]Bom khóc trong khi hát It Hurts
» " Black Jack toàn VIP "...Điều tôi muốn xóa khỏi đầu mọi người !