Chào mừng bạn đến với X4-2NE1.Hãy ĐĂNG KÍ nếu bạn chưa là thành viên và ĐĂNG NHẬP nếu bạn đã là thành viên
Chào mừng bạn đến với X4-2NE1.Hãy ĐĂNG KÍ nếu bạn chưa là thành viên và ĐĂNG NHẬP nếu bạn đã là thành viên
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bài gửiNgười gửiThời gian
Khiến nghị!!! Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh? MasterWed Jul 24, 2013 12:12 pm
Thảo luận .... Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh? MasterMon Apr 04, 2011 2:56 am
Bố vợ và chàng rể Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh? MasterMon Feb 28, 2011 8:50 pm
anh tu su0g' ne`~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh? MasterSat Jan 29, 2011 12:23 am
Radio 8/4 ep 2 Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh? MasterSun Jan 09, 2011 2:06 am
[1/11/10]Bom khóc trong khi hát It Hurts Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh? MasterMon Nov 22, 2010 7:03 am
Bạn nghĩ sao về skin mới của 4rum Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh? MasterMon Nov 22, 2010 6:46 am
Cấp bậc mới của 4rum mình Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh? MasterMon Nov 22, 2010 6:29 am
Radio 7/4 ep 1!!! Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh? MasterThu Nov 18, 2010 4:23 am
KÝ SỰ CHUYỆN TÌNH YÊU Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh? MasterSat Nov 13, 2010 5:23 am
Các bạn của tôi hãy dành 5 phút đọc.......và suy nghĩ Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh? MasterThu Nov 04, 2010 9:25 am
Ba thành viên của DBSK lập nhóm riêng Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh? MasterWed Nov 03, 2010 8:48 am

Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh?

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Mum_ju
Admin
Admin
Mum_ju

Giới tính Giới tính : Nữ Chinese zodiac Chinese zodiac : Rooster
Zodiac Zodiac : Capricorn

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 95
Điểm: Điểm: : 454912
Join date Join date : 10/04/2010
Age Age : 30
Đến từ Đến từ : Nhà YG family!!!
Job/hobbies Job/hobbies : Bán bắp cho BOM ăn!!!!
Humor Humor : Đang tk!!!!

Tủ wần áo!!!
I-Shop I-Shop:

Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh? Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh?   Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh? EmptyWed Jul 07, 2010 3:46 am

Trong cuộc sống không ai có thể phủ nhận là tình bạn rất cao đẹp và trong sáng!!!Nhưng trong cuộc đời của mỗi con ng` thì chỉ có 1,2 hoặc 3 ng` bạn thân mà thôi...Và ít nhiều ng` ban đó là một ng bạn lớp phải k?Dù cho là mỗi lúc đến trường đều gặp bạn nhưng ta vẫn luôn thấy rất vui dù chẳng có gì là mới mẻ...dù ở gần nhau thế chứ đâu phải lúc nào cũng êm đềm cãi cọ triền miên lun....Nhưng dù có thế nào thì hãy gửi đến người bạn thân của mềnh một lời chúc nào đấy nha bạn!!!

Trích dẫn :
From:P3_kitchoet
...Thuỷ mèo...Very Happyù lên cấp 2 không học cùng lớp nhưng mà dã từng học chung 4 năm trời ở ngôi trường tiểu học.Nhìu khi thấy Nhật mèo kiu kiu nhưng h mới bít là bà mèo k hề mà còn rất rất chi là tốt bụng...hạnh phúc khi có một người bạn như vậy!!! lol!

...Ngân gà....:Hì phải nói là tính bà này như boy ý!!!Nhưng cũng hay khoc nhe` lắm đó nha!!!Dù sao thì vẫn là con gái mà.Luôn luôn thẳng thắn và cố gắng nhé!!!5ting!!!Dù cuộc sống có thế nào thì hãy mãi là ng` bạn như bh nhé!!! no1

...Guii...:Nhìu lúc thấy tính con TH thấy ghét ghét...tại nó hơi bị vô tâm!!!Nhưng dù sao thì vẫn là ng` bạn tốt!!!Vì ở gần nó wa' nên chẳng bít phải ói gi` nữa!!! ?.

...Quỳnh...:Ngồi cùng bàn thấy chi là sung sướng...vì bít Quỳnh nha ta rất tốt bụng...Hì...chỉ có điều hai đứa nhà xa nhau nên cũng ít đi chơi z nhau!!!chán thầt!!! buc

...Trưởng...:Đã từng rất iu đã từng rất ghét còn h thì đã bt trở lại...Mặc dù tính cách k mấy là giống nhau nhưng vẫn rất hỉu nhau p/ k nhi?Dù sao thì vẫn là bạn mà!!!

Thảo and Bảo Anh :Hãy mở rộng tâm hồn để đón nhận những ng` bạn mới nhé!!!
no1
The end ?
https://x4-2ne1.forumvi.com
mydream...ĐH*TLH
House Keepers
House Keepers
mydream...ĐH*TLH

Giới tính Giới tính : Nữ Chinese zodiac Chinese zodiac : Buffalo
Zodiac Zodiac : Aries

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 63
Điểm: Điểm: : 156008
Join date Join date : 16/04/2010
Age Age : 27
Đến từ Đến từ : Hà Tịnh
Job/hobbies Job/hobbies : Học tập, chơi nhởi (đặc biệt không thick làm việc nhà)
Humor Humor : Uhm. Chưa nghị ra

Tủ wần áo!!!
I-Shop I-Shop:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh?   Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh? EmptyThu Jul 08, 2010 3:36 am

Hết ý, chẳng biết nói gì
Tui đang buồn về mấy chuyện bè nè...
Chán đời quá !
Có thể cho tui cái quên được góp ý về bạn bè không...

Hoài xèo: Ít nói, ít thể hiện tình cảm ra ngoài.

Hà tò: Hay nói, rất hay quan tâm.

Quỳnh: Đôi khi hơi nóng tính nhưng lại là người rất tốt

Hứa béo: Mẫu người hoàn hảo, nói nhiều, quan tâm nhiều đến bạn bè, chỉ mỗi tội nói nhiều quá không tốt...

Duck: Tính thằng ni khó đoán lắm, rất hay tò mò mấy chuyện lung tung. Nhưng dù sao vẫn tốt. Các bạn hãy cố gắng hiểu hấn một tí là được thôi...
Khỉ♠Bae♠Da
House Keepers
House Keepers
Khỉ♠Bae♠Da

Giới tính Giới tính : Nữ Chinese zodiac Chinese zodiac : Buffalo
Zodiac Zodiac : Sagittarius

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 58
Điểm: Điểm: : 156212
Join date Join date : 16/04/2010
Age Age : 26
Đến từ Đến từ : YG's heart
Job/hobbies Job/hobbies : stay at home and listen to music of bb and 2ne1
Humor Humor : ....

Tủ wần áo!!!
I-Shop I-Shop:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh?   Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh? EmptyMon Jul 12, 2010 9:50 pm

lâu lắm rồi đại gia đình nhà 4r chưa gặp nhau nhở!!! Bùn và nhớ mọi người we!!!
Thực ra thì đối vs mình thì có răt nhiều người bạn mình thik nhưng nếu nói là thân,rất thân thì có lẽ là....
* Thu Hoài: Có thể nói Hoài là người bạn tri kỉ của mình, mình thực sự cảm thấy vui khi co một người bạn như vậy. Đôi khi 2 đứa cũng co giận nhau nhưng rồi lại làm lành ngay. :?':
* Thuý Quỳnh: Q` là 1 đúa bạn mà mình có thể tâm sự mọi chuyện trong cuộc sống 1 cách dễ dàng, nó như là 1 quân sư đắc lực vậy. 2 đứ có thể tâm sự thâu đêm suốt sáng cũng được. đôi khi hơi bất đồng ý kiến nhưng chả bao giờ giận lâu hết á!!! mình rất ghét khi giận người khác cảm giác rất khó chịu ha:
*Thảo béo: uhm có thể nói thảo béo như 1 bô lão dày dặn kinh nghiệm vậy. đôi khi cảm thấy Thảo rất khó gần( nói thật đáy) nhưng Thảo thực sự là 1 người rất tốt
lol!
và có lẽ ko thể thiếu Hứa béo, Thục Hiền, Khánh Huyền (83), Thanh Huyền họ thực sự là những người bạn rất tốt vá biết quan tâm chia sẻ với người khác, tôi rất quý các bạn nhưng có lẽ cần thời gian để hiểu nhau hơn bạn nhỉ
P/s: Mình nghĩ đã là bạn thì không thể tránh những lúc giận nhau, nhưng có thể chính những lúc đó làm chúng mình hiểu nhau hơn và biết trân trọng tình bạn đó hơn đúng hok??? buc
(¯`♥Thick đồ ngọt♥´¯)
Spammer
Spammer
(¯`♥Thick đồ ngọt♥´¯)

Giới tính Giới tính : Nam Chinese zodiac Chinese zodiac : Buffalo

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 107
Điểm: Điểm: : 158092
Join date Join date : 15/04/2010
Đến từ Đến từ : bụng mẹ ra(chơ mô nựa)
Job/hobbies Job/hobbies : ăn ẻ bt
Humor Humor : (_ _')

Tủ wần áo!!!
I-Shop I-Shop: Dân Vip'(_ _")

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh?   Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh? EmptySat Jul 17, 2010 8:47 am

Tính bà nèy ko boy tí nèo đâu nhá!buc buc buc
*Bé Thành(đừg hĩu nhầm nha"Very Happy") rất hợp tính vs mềk(ít thoy nhưg đủ để hơn mấy pọn trog lớp)
*Bé Guii... kủg đk đấy chứ nhĩ. Nhưg nhìu lúk tính cái thằg nèy khó hĩu quá à.(Khổ rứa chơ)
*ngoài 2 bé...o đó mềk còn thấy pà Hứa kủg đk (Rất quan tâm nhưg hay bứk xúk wá à!!! Nên cần họk cák bình tĩnh hơn("_") )

Còn lũ con trai thỳ tớ mến tất he he Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh? 662903 Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh? 574787 Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh? 662903
(¯`♥Thick đồ ngọt♥´¯)
Spammer
Spammer
(¯`♥Thick đồ ngọt♥´¯)

Giới tính Giới tính : Nam Chinese zodiac Chinese zodiac : Buffalo

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 107
Điểm: Điểm: : 158092
Join date Join date : 15/04/2010
Đến từ Đến từ : bụng mẹ ra(chơ mô nựa)
Job/hobbies Job/hobbies : ăn ẻ bt
Humor Humor : (_ _')

Tủ wần áo!!!
I-Shop I-Shop: Dân Vip'(_ _")

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh?   Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh? EmptySat Jul 17, 2010 8:55 am

mà seo ko thấy đúa con trai néo hưởng ứng vậy ha: ha:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh?   Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh? Empty

Bạn thấy ai trong lớp là bạn thân của mềnh?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thay avatar trên 4rum
» [pic+video] Thầy Cường pro5!!!
» Bạn sẽ còn yêu người ấy trong bao lâu???
» [1/11/10]Bom khóc trong khi hát It Hurts