Chào mừng bạn đến với X4-2NE1.Hãy ĐĂNG KÍ nếu bạn chưa là thành viên và ĐĂNG NHẬP nếu bạn đã là thành viên
Chào mừng bạn đến với X4-2NE1.Hãy ĐĂNG KÍ nếu bạn chưa là thành viên và ĐĂNG NHẬP nếu bạn đã là thành viên
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bài gửiNgười gửiThời gian
Khiến nghị!!! Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui?????????? MasterWed Jul 24, 2013 12:12 pm
Thảo luận .... Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui?????????? MasterMon Apr 04, 2011 2:56 am
Bố vợ và chàng rể Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui?????????? MasterMon Feb 28, 2011 8:50 pm
anh tu su0g' ne`~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui?????????? MasterSat Jan 29, 2011 12:23 am
Radio 8/4 ep 2 Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui?????????? MasterSun Jan 09, 2011 2:06 am
[1/11/10]Bom khóc trong khi hát It Hurts Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui?????????? MasterMon Nov 22, 2010 7:03 am
Bạn nghĩ sao về skin mới của 4rum Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui?????????? MasterMon Nov 22, 2010 6:46 am
Cấp bậc mới của 4rum mình Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui?????????? MasterMon Nov 22, 2010 6:29 am
Radio 7/4 ep 1!!! Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui?????????? MasterThu Nov 18, 2010 4:23 am
KÝ SỰ CHUYỆN TÌNH YÊU Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui?????????? MasterSat Nov 13, 2010 5:23 am
Các bạn của tôi hãy dành 5 phút đọc.......và suy nghĩ Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui?????????? MasterThu Nov 04, 2010 9:25 am
Ba thành viên của DBSK lập nhóm riêng Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui?????????? MasterWed Nov 03, 2010 8:48 am

Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui??????????

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Jul_mju
Mod
Mod
Jul_mju

Giới tính Giới tính : Nữ Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 38
Điểm: Điểm: : 155331
Join date Join date : 14/04/2010
Đến từ Đến từ : Cassiopeia
Job/hobbies Job/hobbies : Vợ của hero
Humor Humor : Hì///////

Tủ wần áo!!!
I-Shop I-Shop:

Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui?????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui??????????   Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui?????????? EmptyWed Jul 07, 2010 9:59 pm

Nếu một ngày bạn ngủ dậy phải làm sao để bạn bớt mệt mỏi khi trải qua một giấc mơ kinh hoàng. Phải làm sao khi ko có những người đó tôi luôn luôn thấy mọi việc như quá tồi tệ. Giờ đây tôi nghe họ hát nhưng tôi buonf thêm tôi ko hề vui tôi ko rơi nước mắt nhưng tôi biết mình ko thể mãi chờ đợi thế này. Chẳng lẽ tôi cứ phải hi vọng trong khi tôi chả biết thời gian làm tôi thêm đau đớn hay khiến tôi thêm nhớ họ. Điều mà tôi hận là mình ko thể giúp gì. Tôi thấy buồn lắm. Nếu ai đó hiểu thì hãy giúp tôi với :
Mum_ju
Admin
Admin
Mum_ju

Giới tính Giới tính : Nữ Chinese zodiac Chinese zodiac : Rooster
Zodiac Zodiac : Capricorn

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 95
Điểm: Điểm: : 454912
Join date Join date : 10/04/2010
Age Age : 30
Đến từ Đến từ : Nhà YG family!!!
Job/hobbies Job/hobbies : Bán bắp cho BOM ăn!!!!
Humor Humor : Đang tk!!!!

Tủ wần áo!!!
I-Shop I-Shop:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui??????????   Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui?????????? EmptyThu Jul 08, 2010 3:26 am

Vì sao không thể tìm thấy một tìh yêu mới...chính vì bạn đang miễn cưỡng không muốn chấp nhận sự thật!!!Không dang rộng tâm hồn để lòng tự thanh thản...hoặc vì hình bõng của họ đã in sâu vào trái tim bạn.Vậy bạn vẫn có thể dõi theo họ...họ sẽ tách ra hát solor?Vẫn còn niềm tin chứ... Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui?????????? 574787
https://x4-2ne1.forumvi.com
mydream...ĐH*TLH
House Keepers
House Keepers
mydream...ĐH*TLH

Giới tính Giới tính : Nữ Chinese zodiac Chinese zodiac : Buffalo
Zodiac Zodiac : Aries

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 63
Điểm: Điểm: : 156008
Join date Join date : 16/04/2010
Age Age : 27
Đến từ Đến từ : Hà Tịnh
Job/hobbies Job/hobbies : Học tập, chơi nhởi (đặc biệt không thick làm việc nhà)
Humor Humor : Uhm. Chưa nghị ra

Tủ wần áo!!!
I-Shop I-Shop:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui??????????   Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui?????????? EmptyThu Jul 08, 2010 3:45 am

Nỏ hiểu chi cả...
Mum_ju đang nói về cấy chi rứa ???
(¯`♥Thick đồ ngọt♥´¯)
Spammer
Spammer
(¯`♥Thick đồ ngọt♥´¯)

Giới tính Giới tính : Nam Chinese zodiac Chinese zodiac : Buffalo
Zodiac Zodiac : Sagittarius

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 107
Điểm: Điểm: : 158092
Join date Join date : 15/04/2010
Age Age : 26
Đến từ Đến từ : bụng mẹ ra(chơ mô nựa)
Job/hobbies Job/hobbies : ăn ẻ bt
Humor Humor : (_ _')

Tủ wần áo!!!
I-Shop I-Shop: Dân Vip'(_ _")

Bài gửiTiêu đề: Re: Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui??????????   Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui?????????? EmptyMon Jul 19, 2010 1:22 am

Thảo ngây thơ wá!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui??????????   Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui?????????? Empty

Cấm trẻ em trên 18 tuổi. Đùa tý cho zui??????????
Trang 1 trong tổng số 1 trang